วันศุกร์ที่ 22 กันยายน 2566 คณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพ เทศบาลเมืองปทุมธานี จัดประชุมคณะกรรมการฯ โดยมี พล.ต.ต.พงษ์สวัสดิ์ หาญสวัสดิ์ นายกเทศมนตรีเมืองปทุมธานี เป็นประธาน เพื่อพิจารณาอนุมัติแผนงาน โครงการกองทุนหลักประกันสุขภาพฯ ประจำปี 2567 ณ ห้องประชุมรักษ์ไพบูลย์ (ชั้น 5) เทศบาลเมืองปทุมธานี |
![]() |
![]() |
![]() |
||
![]() |
![]() |
![]() |
||
![]() |
![]() |
![]() |
||
![]() |
![]() |
![]() |
||